తెలంగాణ కాంగ్రెస్ తొలి జాబితా ఇదే @65

444

 

అభ్యర్థుల తొలి జాబితా..

సిర్పూర్- పాల్వాయి హరీశ్ బాబు
చెన్నూరు- వెంకటేశ్ నేత బోర్లకుంట
మంచిర్యాల- కొక్కిరాల ప్రేమ సాగర్ రావు
ఆసిఫాబాద్- ఆత్రం సక్కు
ఆదిలాబాద్- సుజాత గండ్రత్
నిర్మల్- అల్లేటి మహేశ్వర్ రెడ్డి
ముదోల్- రామారావు పటేల్ పవార్

Image result for congressఆర్మూర్- ఆకుల లలిత
బోధన్- పి. సుదర్శన్ రెడ్డి
జుక్కల్- ఎస్. గంగారం
బాన్సువాడ- కాసుల బాలరాజు
కామారెడ్డి- షబ్బీర్ అలీ
జగిత్యాల- జీవన్ రెడ్డి
రామగుండం- ఎమ్మెస్ రాజ్‌ఠాకూర్
మంథని- శ్రీధర్ బాబు దుద్దిల్ల
పెద్దపల్లి- సి. విజయ రమణారావు
కరీంనగర్- పొన్నం ప్రభాకర్
చొప్పదండి- మేడిపల్లి సత్యం

Image result for congressవేములవాడ- ఆది శ్రీనివాస్
మానకొండూరు- ఆరేపల్లి మోహన్
ఆందోల్- దామోదర రాజనర్సింహ
నర్సాపూర్- సునీతా లక్ష్మారెడ్డి
జహీరాబాద్- గీతారెడ్డి
సంగారెడ్డి- జయప్రకాశ్ రెడ్డి(జగ్గారెడ్డి)
గజ్వేల్- వంటేరు ప్రతాప్ రెడ్డి
కుత్బుల్లాపూర్- కూన శ్రీశైలం గౌడ్
మహేశ్వరం- పి. సబితా ఇంద్రారెడ్డి
చేవెళ్ల- కేఎస్ రత్నం

Image result for congress
పరిగి- రామ్మోహన్ రెడ్డి
వికారాబాద్- గడ్డం ప్రసాద్ కుమార్
తాండూరు- పైలట్ రోహిత్ రెడ్డి
ముషీరాబాద్- ఎం. అనిల్ కుమార్ యాదవ్
నాంపల్లి- ఫిరోజ్ ఖాన్
గోషామహాల్- ముకేశ్ గౌడ్
చార్మినార్- మహ్మద్ గౌస్
చాంద్రాయణగుట్ట- ఇసా బినోబాయిద్ మిస్రీ
సికింద్రాబాబ్ కంటోన్మెంట్- సర్వే సత్యనారాయణ
కొడంగల్ – రేవంత్ రెడ్డి
జడ్చర్ల- మల్లు రవి

Image result for congress
వనపర్తి- జి. చిన్నారెడ్డి
గద్వాల- డీ.కే అరుణ
అలంపూర్- సంపత్ కుమార్
నాగర్ కర్నూలు- నాగం జనార్ధన్ రెడ్డి
అచ్చంపేట్- సీ.హెచ్ వంశీకృష్ణ
కల్వకుర్తి- వంశీ చంద్‌రెడ్డి
నాగార్జున సాగర్- జానారెడ్డి
హుజుర్ నగర్- ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి
కోదాడ- పద్మావతి రెడ్డి
సూర్యాపేట్- ఆర్. దామోదర్ రెడ్డి
నల్గొండ- కోమటిరెడ్డి వెంకట్ ‌రెడ్డి

Related image
మునుగోడు- కోమటిరెడ్డి రాజగోపాల్‌రెడ్డి
భువనగిరి- కుంభం అనిల్ కుమార్ రెడ్డి
నకిరేకల్- చిరుముర్తి లింగయ్య
ఆలేరు- భిక్షమయ్య గౌడ్
స్టేషన్ ఘన్‌పూర్- సింగపూర్ ఇందిర
పాలకుర్తి- జంగా రాఘవరెడ్డి
డోర్నకల్- జాటోత్ రామచంద్రు నాయక్
మహబూబాబాద్- పోరిక బలరాం నాయక్
నర్సంపేట్- దొంతి మాధవ్ రెడ్డి
పరకాల- కొండా సురేఖ
ములుగు- డి. అనసూయ అలియాస్ సీతక్క
పినపాక- రేగ కాంతారావు
మధిర- మల్లు భట్టి విక్రమార్క
కొత్తగూడెం – వనమా వెంకటేశ్వరరావు
భద్రాచలం- పోడెం వీరయ్య